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Jumatatu Desemba 12, 2022

LILIAN JOEL Na WILLIUM PAUL

KUU wa Mkoa wa Kilimanjaro,

Nurdin Babu, ametangaza kiama

kwa majangili wanaoingla katika
Hifadhi ya Miima Kilimmanjaro (KINAPA).

Aldha, amepiga marufuku wafugaji
kuingiza mifugo ndani ya hifadhi kwa
sababu inaharibu uoto wa asili na vyanzo
vya maij.

Babu alitoa onyo hilo jana, wakati
akiwapokea mabalozi wa Tanzania
kutoka nchi 11, viongozi wa taasisi za
serikall hapa nchini na waandiahi wa

habari.
Brigedia Jenerali Salum Mnumbe,
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aliongoza safari kuipandisha Bendera ya
Taifakwenye kilele cha Mlima Kilimanjaro,
ikiwa ni sehemu ya maadhimisho ya
miaka 61 ya Uhuru wa Tanzania Bara.

“Majangili wa Hifadhi ya Mlima
Kilimanjaro nawatumia salamu, acheni
biashara haramu mnazofanya ndani
ya hifadhi, msitake kujua kuwa mimi
ni mkuu wa mkoa wa aina gani kwa
sababu itawagharimu baba mlinde
mwanao,"alisema Babu.

Kuhusu wananchi kuingiza mifugo
ndani ya hifadhi hiyo, Babu alisema ni
marufuku kwa kuwa inaharibu vyanzo
vya maji, uoto wa asili na huchangia
uwindaji haramu.
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“Mifugo yote takay

ya hifadhi kuanzia
kama mitu ‘
siyo kuchunga Kif
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hifadhi,“aliongeza

huo huo,
Hifadhi za

Wakati
Bodi ya

Jenerali mstaafu, George W

motisha ya sh. milioni tano |

waliobeba mizigo ya watalil na
Kwa upande wake, Brig
Mnumbe, alitoa rai kwa mki

mkoa, kuhakikisha wapaga:

kwenye vikundi na kutafutiwa

katika mikoa mingine ili
kipato.

DAKTARI wa Mifuge, Paul Ssuna, akitoa elimu kwas wafanyakazi wa Shirika ia Kilinve Endelevu Tanzania (SAT) juuya
na kutambua haki za msingi za wanyamalowa, Morogore, juzi.(Picha na Warioha Igombe),
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https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

